Havafen 60ml – Thuốc hạ sốt

60.000 

  • THÀNH PHẦN: Ibuprofen ……. 100mg
  • CÔNG DỤNG: Havafen làm giảm tạm thời: Sốt và đau nhẹ. Đau nhức do: cảm cúm, đau răng, nhức đầu, viêm họng, đau cơ.
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 60ml
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty Cổ phần Dược phẩm 3/2

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Mã: A524017 Danh mục: , Từ khóa:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh