Mypara Hộp 4 Vỉ – Điều Trị Đau Và Sốt

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol……………………………………….500 mg
  • Công dụng: Hỗ trợ điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa,…
  • Quy cách: Hộp 4 vỉ xé x 4 viên sủi
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-23873-15

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh