Panactol 325mg – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Giá: Liên Hệ

  • THÀNH PHẦN: Paracetamol 325mg
  • CÔNG DỤNG: Hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật,…
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty cổ phần dược phẩm Khánh Hoà

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Mã: A924061 Danh mục: , Từ khóa:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh