Aller Fort Hộp 100 Viên – Điều Trị Triệu Chứng Bệnh Đường Hô Hấp Trên

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Clorpheniramin maleat 2 mg , Phenylephrin hydroclorid 10 mg
  • Công dụng: Hỗ trợ điều trị triệu chứng của các bệnh đường hô hấp trên như viêm mũi dị ứng mùa và quanh năm, viêm mũi vận mạch do histamin,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: Công ty liên doanh Meyer-BPC
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-21036-14

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh