Mypara 650 Hộp 100 Viên – Điều Trị Đau Xương

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol……………………………………….650 mg
  • Công dụng: Hỗ trợ điều trị các chứng đau xương, đau cơ có cường độ thấp,…
  • Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-29999-18

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh