Mypara Forte Hộp 100 Viên – Giảm Đau

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol ……325mg , Ibuprofen…………200mg
  • Công dụng: Hỗ trợ điều trị cảm sốt, nhức đầu, đau răng, đau bụng kinh,…
  • Quy cách: Hộp 5 vỉ x 20 viên
  • Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN S.P.M
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Tiêu chuẩn: TCCS
  • Số DK: VD-21008-14

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh