“Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau

Giá: Liên Hệ

  • THÀNH PHẦN:  Paracetamol 500 mg; Caffeine 65 mg
  • CÔNG DỤNG: Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ, 15 vỉ x 12 viên

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
GỌI ĐẶT MUA:0967988823
(thứ 2 đến thứ cn | 8:00 - 20:00)

Khuyến mãi & Ưu đãi tại Nhà thuốc

  1. HN: Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 500k
  2.  Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 1tr ở Tỉnh/Thành khác
  3. Chiết khấu đến 20% cho các nhà thuốc, đơn hàng sỉ
  4. Ship COD toàn quốc

Thường Được Mua Cùng

“Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau là gì? Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá sản phẩm là bao nhiêu?……..là những câu hỏi không ít người thắc mắc.Hãy cùng Nhathuocchinhhang.vn tìm hiểu tất tần tật những thông tin về “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau trong bài viết dưới đây nhé!

“Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau là thuốc  Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm

"Phazandol Extra - Thuốc Giảm Đau
“Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau

Thành phần chính của “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau:

Paracetamol 500 mg; Caffeine 65 mg

Công dụng của viên uống “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau:

Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm

Một số thông tin khác:

Quy cách đóng gói: 

Hộp 10 vỉ, 15 vỉ x 12 viên

Bảo quản:

Bảo quản ở nơi thoáng mát

Liều dùng:

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ngày uống 1 đến 4 lần, mỗi lần uống 1 hoặc 2 viên.

Không dùng quá 8 viên/ ngày.

Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống là 4 giờ.

Lưu ý:

Thận trọng ở người bệnh có thiếu máu từ trước, vì chứng xanh tím có thể không biểu lộ rõ, mặc dù có những nồng độ cao nguy hiểm của Methemoglobin trong máu.

Địa chỉ mua “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau chất lượng giá tốt

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.) Mua hàng trực tiếp tại:

Nhathuocchinhhang.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của nhathuocchinhhang.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0967.988.823 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Nhathuocchinhhang.vn luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên thuocthat.com chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Ngoài sản phẩm “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau có chức năng Giảm Đau, Hạ Sốt – Chống Viêm thì nhathuocchinhhang.vn cũng có một số sản phẩm khác có công dụng tương tự như Sara For Children – Giảm Đau Hạ Sốt( Chai 60ml)

Review “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá “Phazandol Extra – Thuốc Giảm Đau
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh