Thuốc Colergis 60 ml(siro) – Điều trị dị ứng

55.000 

  • THÀNH PHẦN: Mỗi 5 ml siro chứa: Betamethasone 0,25 mg và  Dexchlorpheniramin maleat 2 mg
  • CÔNG DỤNG: Colergis điều trị dị ứng, hen phế quản mạn, một số bệnh về da
  • XUẤT XỨ: Indonesia
  • NHÀ SẢN XUẤT: PT. Ferron par pharmaceuticals
  • NHÀ PHÂN PHỐI: Công ty cổ phần dược thiết bị y tế Đà Nẵng
  • THƯƠNG HIỆU: Ferron par Pharm
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 60 ml siro

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
GỌI ĐẶT MUA:0967988823
(thứ 2 đến thứ cn | 8:00 - 20:00)

Khuyến mãi & Ưu đãi tại Nhà thuốc

  1. HN: Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 500k
  2.  Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 1tr ở Tỉnh/Thành khác
  3. Chiết khấu đến 20% cho các nhà thuốc, đơn hàng sỉ
  4. Ship COD toàn quốc

Thường Được Mua Cùng

Thuốc Colergis 60 ml(siro) – Điều trị dị ứng là gì? Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá sản phẩm là bao nhiêu?……..là những câu hỏi không ít người thắc mắc. Hãy cùng Nhathuocchinhhang.vn tìm hiểu tất tần tật những thông tin về Thuốc Colergis 60 ml(siro) – Điều trị dị ứng trong bài viết dưới đây nhé!

COLERGIS LÀ THUỐC GÌ?

Colergis là thuốc phối hợp giữa nhóm chống viêm corticoid và nhóm thuốc chống dị ứng.


Thuốc Colergis

XUẤT XỨ: Colergis

  • Indonesia

THÀNH  PHẦN: Colergis

  • Mỗi 5 ml siro chứa: Betamethasone 0,25 mg và  Dexchlorpheniramin maleat 2 mg

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI:

  • Hộp 1 lọ 60 ml siro

CÔNG  DỤNG – CHỈ ĐỊNH:

  • Điều trị hen phế quản mãn tính.
  • Điều trị một số bệnh về da: Viêm da thần kinh, mề đay, viêm da dị ứng, viêm da tiếp xúc.
  • Điều trị viêm mũi và viêm phế quản dị ứng.


Thuốc điều trị dị ứng, hen phế quản mạn, một số bệnh về da

CÁCH  DÙNG – LIỀU DÙNG:

Cách dùng thuốc Colergis: Uống trước hoặc sau bữa ăn.

Liều dùng thuốc Colergis:

  • Trẻ từ 2-6 tuổi:Cứ 4-6 giờ uống nửa thìa cà phê. Lưu ý không vượt quá 1.5 thìa mỗi ngày.
  • Trẻ từ 6-12 tuổi: Cứ 4-6 giờ uống nửa thìa cà phê. Lưu ý không vượt quá 3 thìa mỗi ngày.
  • Trẻ em từ 12 tuổi trở lên và người lớn: Cứ 4-6 giờ uống 1 thìa cà phê. Lưu ý không vượt quá 6 thìa mỗi ngày. 

CHỐNG CHỈ ĐỊNH:

Quá mẫn với thành phần của thuốc

CHÚ Ý ĐỀ PHÒNG:

  • Trong thành phần thuốc colergis có cả thuốc chống dị ứng và Corticoide.Vì vậy trước khi dùng thuốc cần hỏi ý kiến bác sỹ, tuyệt đối không sử dụng quá liều và kéo dài và tự ý sử dụng.
  • Trước khi dùng thuốc cần tìm hiểu kỹ các thông tin, cảnh báo về Corticoide cũng như thuốc chống dị ứng.

NHÀ SẢN XUẤT:

  • PT. Ferron par pharmaceuticals

DN NHẬP KHẨU:

  • Công ty cổ phần dược thiết bị Y tế Đà Nẵng

SĐK:

  • VN-13351-11

THƯƠNG HIỆU:

  • Ferron par Pharm

BẢO QUẢN:

  • Bảo quản thuốc trong bao bì kín, tránh ánh sáng, để ở nhiệt độ dưới 30 độ C.

Bảo quản thuốc trong bao bì kín, tránh ánh sáng, để ở nhiệt độ dưới 30 độ C.

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.) Mua hàng trực tiếp tại:

Nhathuocchinhhang.vn vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của nhathuocchinhhang.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0967.988.823 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Nhathuocchinhhang.vn luôn cam kết hàng chính hãng, thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên nhathuocchinhhang.vn chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Review Thuốc Colergis 60 ml(siro) – Điều trị dị ứng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Colergis 60 ml(siro) – Điều trị dị ứng
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh