Thuốc Doalgis syrup 60ml – Chống viêm dị ứng cho cả người lớn và trẻ em

75.000 

  • THÀNH PHẦN: Betamethason (0,25 mg). Dexchlorpheniramin maleat (2 mg).
  • CÔNG DỤNG: Chống dị ứng khi cần đến liệu pháp corticoid, viêm phế quản dị ứng, viêm mũi dị ứng. Viêm da dị ứng, viêm da thần kinh, viêm da tiếp xúc, mề đay.
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 1 lọ 60ml
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây – VIỆT NAM

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
GỌI ĐẶT MUA:0967988823
(thứ 2 đến thứ cn | 8:00 - 20:00)

Khuyến mãi & Ưu đãi tại Nhà thuốc

  1. HN: Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 500k
  2.  Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 1tr ở Tỉnh/Thành khác
  3. Chiết khấu đến 20% cho các nhà thuốc, đơn hàng sỉ
  4. Ship COD toàn quốc

Thường Được Mua Cùng

Thuốc Doalgis syrup 60ml – Chống viêm dị ứng cho cả người lớn và trẻ em là gì? Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá sản phẩm là bao nhiêu?……..là những câu hỏi không ít người thắc mắc. Hãy cùng Nhathuocchinhhang.vn tìm hiểu tất tần tật những thông tin về Thuốc Doalgis syrup 60ml – Chống viêm dị ứng cho cả người lớn và trẻ em trong bài viết dưới đây nhé!

Thành phần: Thuốc Doalgis syrup 60ml

  • Betamethason (0,25 mg).
  • Dexchlorpheniramin maleat (2 mg).
  • Các tá dược: Natri citrat, acid citric, glycerin, gôm arabic, nipasol, nipagin, đường trắng, natri saccharin, bột hương vị dâu, ethanol 96 độ, nước tinh khiết.

Quy cách đóng gói: Thuốc Doalgis syrup 60ml

  • Hộp 1 lọ 60ml

Chỉ định:

  • Chống dị ứng khi cần đến liệu pháp corticoid, viêm phế quản dị ứng, viêm mũi dị ứng
  • Viêm da dị ứng, viêm da thần kinh, viêm da tiếp xúc, mề đay.

Liều lượng – Cách dùng:

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 thìa cà phê mỗi 4-6 giờ nhưng không được vượt quá 6 thìa/ ngày;
  • Trẻ em 6-12 tuổi: Uống nửa cà phê mỗi 4-6 giờ nhưng không được vượt quá 3 thìa/ ngày;
  • Trẻ em 2-6 tuổi: Uống nửa cà phê mỗi 4-6 giờ nhưng không được vượt quá 1,5 thìa/ ngày

Chống chỉ định:

  • Mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc.

Bảo quản:

  • Nơi khô thoáng, tránh ẩm, tránh ánh sáng trực tiếp

Xuất xứ:

  • Việt Nam

Nhà sản xuất:

  • Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Tây – VIỆT NAM

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.) Mua hàng trực tiếp tại:

Nhathuocchinhhang.vn vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của nhathuocchinhhang.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0967.988.823 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Nhathuocchinhhang.vn luôn cam kết hàng chính hãng, thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên nhathuocchinhhang.vn chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Review Thuốc Doalgis syrup 60ml – Chống viêm dị ứng cho cả người lớn và trẻ em
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Doalgis syrup 60ml – Chống viêm dị ứng cho cả người lớn và trẻ em
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh