Thuốc Polebufen For Children

120.000 

  • THÀNH PHẦN: Ibuprofen 2400mg tương ứng với 100mg/5ml hỗn dịch uống
  • CÔNG DỤNG: được chỉ định trong những trường hợp sau: Sốt do các nguyên nhân khác nhau (bao gồm cả sốt virus và phản ứng sau khi tiêm vaccin).Đau từ vừa đến nặng do các nguyên nhân khác nhau: đau đầu, đau cơ, khớp, xương và đau do tổn thương hệ vận động (là giảm cử động, bong gân); đau do tổn thương mô mềm, đau sau phẫu thuật; đau đầu, đau sau khi nhổ răng, đau do mọc răng; đau tai do viêm tai
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Lọ 120ml hỗn dịch uống

Tình Trạng: Còn Hàng

Vận chuyển:
GỌI ĐẶT MUA:0967988823
(thứ 2 đến thứ cn | 8:00 - 20:00)
Mã: A12925 Danh mục: Từ khóa:
Thương Hiệu:Medana

Khuyến mãi & Ưu đãi tại Nhà thuốc

  1. HN: Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 500k
  2.  Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 1tr ở Tỉnh/Thành khác
  3. Chiết khấu đến 20% cho các nhà thuốc, đơn hàng sỉ
  4. Ship COD toàn quốc

Thường Được Mua Cùng

Thuốc Polebufen For Children là gì? Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá sản phẩm là bao nhiêu?……..là những câu hỏi không ít người thắc mắc.Hãy cùng Nhathuocchinhhang.vn  tìm hiểu tất tần tật những thông tin về Thuốc Polebufen For Children trong bài viết dưới đây nhé!

Thuốc Polebufen For Children là thuốc  được chỉ định trong những trường hợp sau: Sốt do các nguyên nhân khác nhau (bao gồm cả sốt virus và phản ứng sau khi tiêm vaccin).Đau từ vừa đến nặng do các nguyên nhân khác nhau: đau đầu, đau cơ, khớp, xương và đau do tổn thương hệ vận động (là giảm cử động, bong gân); đau do tổn thương mô mềm, đau sau phẫu thuật; đau đầu, đau sau khi nhổ răng, đau do mọc răng; đau tai do viêm tai

Thuốc-Polebufen-For-Children-
Thuốc-Polebufen-For-Children-

Thành phần chính của Thuốc Polebufen For Children:

Ibuprofen 2400mg tương ứng với 100mg/5ml hỗn dịch uống

Công dụng của Thuốc Polebufen For Children:

Thuốc polebufen được chỉ định trong những trường hợp sau:

  •  Sốt do các nguyên nhân khác nhau (bao gồm cả sốt virus và phản ứng sau khi tiêm vaccin)
  • Đau từ vừa đến nặng do các nguyên nhân khác nhau: đau đầu, đau cơ, khớp, xương và đau do tổn thương hệ vận động (là giảm cử động, bong gân); đau do tổn thương mô mềm, đau sau phẫu thuật; đau đầu, đau sau khi nhổ răng, đau do mọc răng; đau tai do viêm tai

Một số thông tin khác:

Quy cách đóng gói: 

Lọ 120ml hỗn dịch uống

Bảo quản:

Bảo quản ở nhiệt độ phòng (từ 25 – 30°C)

Bảo quản ở nơi thoáng mát

Không cất trữ thuốc trong phòng tắm

Tránh để thuốc tiếp xúc trực tiếp với ánh nắng mặt trời

Tránh để thuốc gần tầm tay của trẻ nhỏ và thú nuôi

Kiểm tra hạn sử dụng, bao bì trước khi sử dụng. Không sử dụng thuốc quá hạn sử dụng hoặc thuốc có dấu hiệu hư hỏng và cần có cách xử lý phù hợp. Không tự ý vứt bỏ thuốc vào bồn cầu hoặc cống rãnh gây ô nhiễm môi trường.

Liều dùng:

Trẻ em 3 – 6 tháng tuổi (5 kg đến 7,6 kg): 2,5 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 150 mg ibuprofen mỗi ngày)

Trẻ em từ 6 – 12 tháng tuổi (7,7 kg đến 9 kg): 2,5 ml mỗi lần, 3 – 4 lần mỗi ngày (tương đương 150 – 200 mg ibuprofen mỗi ngày)

Trẻ em từ 1 – 3 tuổi (10 kg đến 15 kg): 5 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 300mg ibuprofen mỗi ngày)

Trẻ em từ 4 – 6 tuổi (16 kg đến 20 kg): 7,5 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 450 mg ibuprofen mỗi ngày)

Trẻ em từ 7 – 9 tuổi (21 kg đến 29 kg): 10 ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 600 mg ibuprofen mỗi ngày)

Trẻ em từ 10 – 12 tuổi (30 kg đến 40 kg): 15ml mỗi lần, 3 lần mỗi ngày (tương đương 900 mg ibuprofen mỗi ngày)

Lưu ý:

Phụ nữ có thai và cho con bú tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng. Để xa tầm tay trẻ em.

Địa chỉ mua Thuốc Polebufen For Children chất lượng giá tốt

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.) Mua hàng trực tiếp tại:

Nhathuocchinhhang.com vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của nhathuocchinhhang.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0967.988.823 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Nhathuocchinhhang.vn luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên thuocthat.com chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Ngoài sản phẩm Thuốc Polebufen For Children có chức năng được chỉ định trong những trường hợp sau: Sốt do các nguyên nhân khác nhau (bao gồm cả sốt virus và phản ứng sau khi tiêm vaccin).Đau từ vừa đến nặng do các nguyên nhân khác nhau: đau đầu, đau cơ, khớp, xương và đau do tổn thương hệ vận động (là giảm cử động, bong gân); đau do tổn thương mô mềm, đau sau phẫu thuật; đau đầu, đau sau khi nhổ răng, đau do mọc răng; đau tai do viêm tai thì nhathuocchinhhang.vn cũng có một số sản phẩm khác có công dụng tương tự như Human albumin 200g/l – thuốc điều trị sốc giảm thể tích

Review Thuốc Polebufen For Children
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Polebufen For Children
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Chưa có bình luận nào

Gọi Điện Thoại Zalo Facebook Chat Nhanh