Paracetamol A.T 500mg Hộp 100 Viên – Giảm Đau Hiệu Quả

(đánh giá) 0 đã bán

Giá: Liên Hệ

  • Thành phần: Paracetamol 500mg
  • Công dụng: Tăng ngưỡng chịu đau ở các chứng nhức đầu, đau cơ, đau khớp và các triệu chứng khó chịu khi bị cảm cúm,…
  • Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • SDK: VD-24745-16
  • Nhà sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm AN THIÊN
  • Xuất xứ: Việt Nam

Tình Trạng: Còn Hàng

Chọn số lượng:

Không nhập hàng giá rẻ , hàng kém chất lượng
Không cạnh tranh về giá , chỉ bán hàng chính hãng
Luôn quan tâm đến chất lượng của sản phẩm
Quý khách không nên ham rẻ mua sản phẩm kém chất lượng

Như mọi người đã biết An Thiên Pharma được biết đến là 1 trong những nhà cung cấp những sản phẩm cho sức khỏe tại Việt Nam, 1 trong số đó phải kể đến dòng sản phẩm Paracetamol A.T Hộp 100 Viên với công dụng hỗ trợ tăng ngưỡng chịu đau ở các chứng nhức đầu, đau cơ, đau khớp và các triệu chứng khó chịu khi bị cảm cúm,… Vậy để tìm hiểu kĩ hơn về thành phần của sản phẩm như nào, công dụng ra sao, sử dụng làm sao để hiệu quả, giá tiền bao nhiêu thì mời quý khách tham khảo bài viết dưới đây.

Paracetamol A.T Hộp 100 Viên
Paracetamol A.T Hộp 100 Viên

Thành Phần Paracetamol A.T:

  • Paracetamol………………………………………..500mg
  • Tá dược: vừa đủ 1 viên

Công Dụng Paracetamol A.T:

  • Paracetamol là thuốc giảm đau, hạ sốt, không gây nghiện.
  • Thuốc có TÁC DỤNG do làm tăng ngưỡng chịu đau ở các chứng nhức đầu, đau cơ, đau khớp và các triệu chứng khó chịu khi bị cảm cúm.

Chỉ Định Paracetamol A.T:

  • Được dùng trong giảm đau từ nhẹ đến vừa, hạ sốt.
  • Giảm đau : Giảm đau nhẹ, làm giảm đau cường độ thấp có nguồn gốc không phải nội tạng. Không có TÁC DỤNG điều trị thấp khớp.
  • Hạ sốt : Paracetamol được dùng để giảm thân nhiệt khi hạ sốt. Tuy vậy, cần THẬN TRỌNG vì có thể làm che lấp dấu hiệu của bệnh khi dùng thuốc.

Hướng Dẫn Sử Dụng Paracetamol A.T:

  • Trẻ em có độ tuổi từ 6 – 12 tuổi: uống 1 viên/lần
  • Trẻ em trên 12 tuổi và người lớn: sử dụng từ 1 – 2viên/lần, thời gian giãn cách của mỗi lần uống thuốc là từ 4 – 6 giờ.

Chống Chỉ Định Paracetamol A.T hộp 100 viên:

  • Mẫn cảm với Paracetamol.
  • Suy gan nặng.
  • Thiếu men Glucose– 6– phosphate dehydrogenase.

Bảo Quản:

  • Để nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Tránh nhiệt độ cao và ánh nắng trực tiếp.

Chú Ý:

  • Không sử dụng cho người mẫn cảm với các thành phầm của thuốc.
  • Để xa tầm tay trẻ em.

GMP là gì?

GMP là gì? GMP là viết tắt của Good Manufacturing Practices được hiểu là tiêu chuẩn thực hành sản xuất tốt: Là hệ thống quy định chung hoặc những hướng dẫn đảm bảo nhà sản xuất luôn làm ra sản phẩm đạt chất lượng đăng ký và an toàn cho người sử dụng.

GMP là một tiêu chuẩn cơ bản, là điều kiện để phát triển hệ thống quản lý an toàn thực phẩm ISO 22000. Tại Việt Nam năm 2004, Bộ Y tế ban hành Quyết định số 3886/2004/QĐ-BYT Triển khai áp dụng nguyên tắc, tiêu chuẩn “Thực hành tốt sản xuất thuốc”  đối với thuốc tân dược đến hết năm 2010 tất cả các doanh nghiệp sản xuất thuốc dùng ngoài và thuốc dược liệu phải đạt GMP-WHO.

GMP

(Chú ý: Bài viết trên Chỉ Mang Tính Chất Tham Khảo, Mọi Thông Tin Liều Dùng Cụ Thể Nên Tham Khảo Và Sử Dụng Theo Chỉ Định Của Bác Sĩ.) Mua hàng trực tiếp tại:

Nhathuocchinhhang.vn vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc thông tin chi tiết bạn có thể liên hệ qua website .

Để có thể biết thêm về các quyền lợi khi đăng kí thành viên khách hàng thân thiết của nhathuocchinhhang.vn và để nhận được tư vấn từ các dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm của chúng tôi  hãy gọi ngay Hotline: 0967.988.823 hoặc inbox trực tiếp trên fanpage.

Nhathuocchinhhang.vn luôn cam kết hàng chính hãng , thuốc thật giá tốt cho quý khách hàng, cảm ơn quý khách đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của bên nhathuocchinhhang.vn chúc quý khách có 1 ngày tốt lành, xin cảm ơn!

Đánh giá Paracetamol A.T 500mg Hộp 100 Viên – Giảm Đau Hiệu Quả
Chưa có
đánh giá nào
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Paracetamol A.T 500mg Hộp 100 Viên – Giảm Đau Hiệu Quả
0 ký tự (Tối thiểu 10)

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: nhathuocchinhhang.vn cung cấp cho bạn thông tin hiện tại và phù hợp nhất. Vì thuốc tương tác và có các tác dụng khác nhau ở mỗi người khác nhau, chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin về Paracetamol A.T 500mg Hộp 100 Viên - Giảm Đau Hiệu Quả này bao gồm tất cả các tương tác có thể sảy ra. Các thông tin về thuốc trên cho mục đích tham khảo, tra cứu và không dành cho tư vấn y tế, chẩn đoán và điều trị. Khi dùng thuốc Paracetamol A.T 500mg Hộp 100 Viên - Giảm Đau Hiệu Quả cần tuyệt đối tuân thủ theo hướng dẫn của Bác Sĩ chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên chân thành cảm ơn
Gọi Tư Vấn Miễn Phí Chat với zalo Chat Với FB